Author: S***r
Date:
Review: cọ to, cầm chắc tay, lông siêu mềm, lấy phấn tốt nên mua nha
Màu sắc: màu đen
Price: 286.000₫
| Material | Synthetic Fiber |
| Handle Material | Plastic |
| Bristle Material | Nylon |
| Color | Black |
| Type | Makeup Brushes with Bag |
| Benefits | Thickening |
| Recommended Uses For Product | Face Makeup |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chiều rộng | 12 cm |
| Chiều dài | 19 cm |
| SKU | sb2303013286823757 |
Brand Name: MAANGE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/MAANGE-sc-0141884800.html
Quality: 5921984 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: S***r
Date:
Review: cọ to, cầm chắc tay, lông siêu mềm, lấy phấn tốt nên mua nha
Màu sắc: màu đen
Author: s***e
Date:
Review: Cọ nhân tạo mềm hợp với ng mới tập làm
Màu sắc: màu nâu
Author: h***i
Date:
Review: Cọ cẩm chắc tay nên thử nhen mng
Màu sắc: màu đen
Author: B***n
Date:
Review: Lông cọ khá đc. Cọ cầm chắc tay. Nc là mua đc. Nhiều cây dư ko dùng lgi lun.
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm